Sản phẩm / Thiết bị quang / Converter Quang
Converter quang
Giá:   650.000 VNĐ (có hàng)
(29 USD)
Thuế:   Giá trên chưa bao gồm VAT 10%
Xuất xứ:   China
Bảo hành:   12 tháng
Lượt xem:   4221
Thông tin chi tiết
Sản phẩm hỗ trợ chuẩn truyền thông  IEEE802.3 10 Base-T standard/IEEE 802.3u 100Base-TX/FX standard/IEEE 802.3z 1000Base-TX/FX standard, chế độ truyền duplex hoặc half duplex.

Đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm

 - Giao tiếp điện:

Đầu kết nối loại RJ45, chuẩn tương thích: IEEE802.3 10 Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3z 1000Base-TX, tự động nhận đường truyền, môi trường truyền có thể chạy là: CAT5 hoặc CAT6, đôi dây xoắn, bọc kim hay không bọc kim.

- Giao tiếp quang:

 Đầu kết nối SC/UPC, dual fiber hay single fiber with WDM fuctions. chuẩn tương thích là IEEE 802.3z 1000Base-FX, môi trường chuyền có thế lựa chọn là Singlemode hay Multimode, bước sóng làm việc: 850nm, 1310nm, 1550nm, Khoảng truyền tối đa có thể lựa chọn là: 550m, 2km, 10km, 20km, 40km, 60km, 80km.

 - Giao tiếp Led cảnh báo:

Thiết bị có 06 Led xanh cảnh báo các chế độ truyền cũng như trạng thái thiết bị như: Link, Act, FDX, PWR, 1000.

- Giao tiếp nguồn:

Điện áp nguồn cấp cho thiết bị là 100 tới 250 VAC, 50 Hz hoặc 60 Hz.

 - Môi trường:

Thiết bị làm việc ở điều kiện môi trường với nhiệt độ: 0-60 độ C , độ ẩm 5-90% RH

Hỗ trợ dịch vụ

Công ty TNHH Dữ Liệu Viễn Thông Việt Nam cam kết hỗ trợ khách hàng như sau:

 

1. Với khách hàng ở ngoại thành HN và tỉnh lẻ: cam kết hỗ trợ bảo hành trong vòng 48h, thiết bị hư hại trong thời gian còn bảo hành sẽ được thay thế bằng sản phẩm tương đương hoặc đổi mới ( tùy theo hiện trạng )

 

2. Với khách hàng ở nội thành: cam kết hỗ trợ sửa chữa và bảo hành trong vòng 24h
Phương thức thanh toán

Khách hàng thanh toán bằng một trong các hình thức sau:  

 

1. Thanh toán trực tiếp bằng tiền mặt:

   

    Công ty TNHH Dữ Liệu Viễn Thông Việt Nam

    Phòng 313 - Tòa nhà F4 - Phố Trung Kính – Quận Cầu Giấy - HN 

    Điện thoại: (04) 62826522 / Fax: (04) 62691982 

    


                             

2. Thanh toán bằng chuyển khoản:

 

    Tài khoản1: Công ty TNHH Dữ Liệu Viễn Thông Việt Nam

    Số tài khoản: 03001010234110

    Tại Ngân hàng Thương Mại Cổ Phần Hàng Hải Việt Nam - Chi nhánh HN

       

    Tài khoản 2: Công ty TNHH Dữ Liệu Viễn Thông Việt Nam

    Số tài khoản: 10821024126015 tại Ngân hàng Techcombank.
 

Công ty TNHH Dữ Liệu Viễn Thông Việt Nam

VPGD: Phòng 313 - Tòa nhà F4 - Phố Trung Kính – Quận Cầu Giấy - HN

Điện thoại: (04) 37338095 - (04) 62826522 / Fax: (04) 62691982

Hotline:  (04) 3.9997766

Email: info@vdtvietnam.vn


Sản phẩm: Tong dai dien thoai, tong dai noi bo, Tong dai shoho, ghi am shoho, kich song shoho, shoho, thiet bi cat loc set, may ghi am, camera quan sat

      tong dai dien thoai | tong dai noi bo