Tỷ giá: $1 = 22.500 VNĐ
VDT - Cam kết bảo hành cho khách hàng nội thành HN trong vòng 24h; khách hàng ngoại thành HN và tỉnh xa trong vòng 48h
Tìm kiếm:
Download hướng dẫn sử dụng
Thăm dò ý kiến     
Bạn biết Vdtvietnam từ đâu?
Converter quang, 100M, SM 20km, HT-9110SA-20, NEW
Giá:  
Liên hệ
(có hàng)
Thuế:   Giá trên chưa bao gồm VAT 10%
Lượt xem:   2372
Thêm vào giỏ hàng:  
Xem giỏ hàng:  
Thông tin chi tiết
Sản phẩm liên quan
Hỗ trợ dịch vụ
Phương thức thanh toán
Với mục đích nâng cao chất lượng của sản phẩm cho FTTx, Sự ra đời của HT-9110SA-20 hi vọng sẽ làm hài lòng mọi nhà mạng với những yêu cầu khắt khe nhất.

Đặc Trưng sản phẩm

  • Tương thích mạng thông dụng hiện nay
  • Tốc độ tự nhận đường truyền Tx 10/100M
  • Gọn, chất lượng cao, nguồn cấp trực tiếp 220 VAC, 50 Hz

 II. Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm

Thông số

Đặc điểm kỹ thuật

Chế độ truy cập:

10/100Mbps Auto-neotiation

Standard

IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u,100Base-TX/FX Fast Ethernet, IEEE802.3x Flow control,IEEE802.1q VLAN, IEEE802.1p QoS, IEEE802.1d Spanning Tree

Wavelength

850nm/1310nm/1550nm

Transmission distance

Dual-fiber multi-mode: 2Km; dual-fiber single-mode: 25/40/60/80/100/120Km; single-fiber single-mode: 25/40/60/80/100Km, Category-5 twisted pair: 100m

Port

One RJ45 connector, connected to STP/UTP category-5 twisted pair

One fiber port: Multi-mode - SC or ST (fiber size: 50,62.5/125µm)

Single mode - SC/FC fiber port (fiber size: 9/125µm)

Single-fiber single-mode - SC/FC fiber port (fiber size: 9/125µm)

Conversion mode

Medium conversion, storing and forwarding

MAC address table

I K

Buffer space

1Mbit

Flow control

Full duplex state: flow control; half duplex state: back pressure mode

Delay

9.6us

Bit error rate

<1/1000000000

MTBF

100,000 hours

LED

Power TX link ( fiber link action ), TP LINK1000, TP LINK100, TP ACT ), FDX (FX full duplex mode), FX100 (Fiber, with a transmission rate of 100M) P1/2/3/4 LINK/ACT (1/2/3/4-port twisted pairs connection action) TP1/2/3/4100 (1/2/3/4-port twisted pairs, with a transmission rate of 100M)

Power

AC220 0.5A/PC-48 (built-in)

Power consumption

5W

Operating temperature

-10~55ºC

Operating humidity

5%~90%

Storage temperature

-40~70ºC

Storage humidity

5%~90% (non-condensing)

Dimensions

140mm * 111 * 30mm(in) 95 × 70 × 26mm(out)

 III. Thông tin đặt hàng

Mã hàng

Working Warelength

Fiber Mode

Tx power (dBm)

Rx Sen.(dBm)

Tran. Distance

HT-9110MA-2

1310nm

MM

-22 to -12

-30

2 km

HT-9110SA-20

1310nm

SM

-15 to -8

-37

20 km

HT-9110SA-40

1310nm

SM

-8 to -3

-37

40 km

HT-9110SA-60

1310nm

SM

-3 to 0

-37

60 km

HT-9110SA-80D

1550nm

SM

-8 to -3

-40

80 km

HT-9110SA-100D

1550nm

SM

-3 to 0

-40

100 km

HT-9110SA-120P

1550nm

SM

0 to 3

-40

120 km

Trở về đầu trang       Gửi email      Bản in
Hỗ trợ trực tuyến
Tư vấn kỹ thuật 09.83.84.2222
Chat with me
Giỏ hàng
Sản phẩm bán chạy
Các đối tác