Tỷ giá: $1 = 22.500 VNĐ
VDT - Cam kết bảo hành cho khách hàng nội thành HN trong vòng 24h; khách hàng ngoại thành HN và tỉnh xa trong vòng 48h
Tìm kiếm:
Download hướng dẫn sử dụng
Thăm dò ý kiến     
Bạn biết Vdtvietnam từ đâu?
Converter quang
Giá:  
650.000 VNĐ
(29 USD) (có hàng)
Thuế:   Giá trên chưa bao gồm VAT 10%
Xuất xứ:   China
Bảo hành:   12 tháng
Lượt xem:   4326
Thêm vào giỏ hàng:  
Xem giỏ hàng:  
Thông tin chi tiết
Sản phẩm liên quan
Hỗ trợ dịch vụ
Phương thức thanh toán
Sản phẩm hỗ trợ chuẩn truyền thông  IEEE802.3 10 Base-T standard/IEEE 802.3u 100Base-TX/FX standard/IEEE 802.3z 1000Base-TX/FX standard, chế độ truyền duplex hoặc half duplex.

Đặc điểm kỹ thuật của sản phẩm

 - Giao tiếp điện:

Đầu kết nối loại RJ45, chuẩn tương thích: IEEE802.3 10 Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3z 1000Base-TX, tự động nhận đường truyền, môi trường truyền có thể chạy là: CAT5 hoặc CAT6, đôi dây xoắn, bọc kim hay không bọc kim.

- Giao tiếp quang:

 Đầu kết nối SC/UPC, dual fiber hay single fiber with WDM fuctions. chuẩn tương thích là IEEE 802.3z 1000Base-FX, môi trường chuyền có thế lựa chọn là Singlemode hay Multimode, bước sóng làm việc: 850nm, 1310nm, 1550nm, Khoảng truyền tối đa có thể lựa chọn là: 550m, 2km, 10km, 20km, 40km, 60km, 80km.

 - Giao tiếp Led cảnh báo:

Thiết bị có 06 Led xanh cảnh báo các chế độ truyền cũng như trạng thái thiết bị như: Link, Act, FDX, PWR, 1000.

- Giao tiếp nguồn:

Điện áp nguồn cấp cho thiết bị là 100 tới 250 VAC, 50 Hz hoặc 60 Hz.

 - Môi trường:

Thiết bị làm việc ở điều kiện môi trường với nhiệt độ: 0-60 độ C , độ ẩm 5-90% RH

Trở về đầu trang       Gửi email      Bản in
Hỗ trợ trực tuyến
Tư vấn kỹ thuật 09.83.84.2222
Chat with me
Giỏ hàng
Sản phẩm bán chạy
Các đối tác