Tỷ giá: $1 = 22.500 VNĐ
VDT - Cam kết bảo hành cho khách hàng nội thành HN trong vòng 24h; khách hàng ngoại thành HN và tỉnh xa trong vòng 48h
Tìm kiếm:
Download hướng dẫn sử dụng
Thăm dò ý kiến     
Bạn biết Vdtvietnam từ đâu?
Module quang Gigabit GLC-LH-SM
Giá:  
Liên hệ
(có hàng)
Thuế:   Giá trên chưa bao gồm VAT 10%
Lượt xem:   2883
Thêm vào giỏ hàng:  
Xem giỏ hàng:  
Thông tin chi tiết
Sản phẩm liên quan
Hỗ trợ dịch vụ
Phương thức thanh toán
Tốc độ làm việc: 1.25Gbps, đầu nối Dual LC
- Khoảng cách truyền: từ 10 đến 80 km, bước sóng 1310 nm hoặc 1550 nm
- Tương thích với các Switches thông dụng như Switches của Cisco, 3Com, Huawei, Nortel, HP, DLINK

Thông số kỹ thuật:

Tốc độ truyền dữ liệu của module quang lên tới 1.25 Gbps

Bước sóng quang: 1310nm / 1550nm

Loại cáp sử dụng: Singlemode

Khoảng cách truyền: 10Km ~ 80Km

Nguồn cấp Single 3. 3V và giao diện TTL Logic

Giao diện kết nối quang Duplex LC

Module hỗ trợ Hot Pluggable cắm nóng

Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70ºC
Trở về đầu trang       Gửi email      Bản in
Hỗ trợ trực tuyến
Tư vấn kỹ thuật 09.83.84.2222
Chat with me
Giỏ hàng
Sản phẩm bán chạy
Các đối tác