Tỷ giá: $1 = 22.500 VNĐ
VDT - Cam kết bảo hành cho khách hàng nội thành HN trong vòng 24h; khách hàng ngoại thành HN và tỉnh xa trong vòng 48h
Tìm kiếm:
Download hướng dẫn sử dụng
Thăm dò ý kiến     
Bạn biết Vdtvietnam từ đâu?
Module XFP, LC/PC, 1310/1550nm
Giá:  
Liên hệ
(có hàng)
Thuế:   Giá trên chưa bao gồm VAT 10%
Lượt xem:   2443
Thêm vào giỏ hàng:  
Xem giỏ hàng:  
Thông tin chi tiết
Sản phẩm liên quan
Hỗ trợ dịch vụ
Phương thức thanh toán

Module quang XFP của chúng tôi là sản phẩm chất lượng cao nhất hiện nay.

Miêu tả

Bộ phát chạy bước sóng Dio laser 850nm;1310nm;1550nm 

Cho ứng dụng từ 100m đến 80km

Protocol agnostic: supports OC192/STM - 64, 10 G fibre channel, G.709, and 10 G ethernet

XFP MSA compliant

OC192/STM-64 Eye mask compliant  ( 6dB extinction ratio over temperature)

Advanced digital diagnostics

Monitor devicetemperature and voltage

Công suất phát ổn định khi nhiệt độ thay đổi (low tracking error)

Công suất tiêu thụ thấp

Nhiệt độ làm việc 0 to 70 C 

Giao tiếp quang lý SIO

Vỏ kim loại cho EMI thấp

Tương thích RoHS compliant và lead

Ứng dụng
10-Gbit/s Sonet/SDH

10Gigabit ethernet

Kênh quang 10Gigabit


Module quang XFP của chúng tôi là sản phẩm chất lượng cao nhất hiện nay.

Miêu tả

Bộ phát chạy bước sóng Dio laser 850nm;1310nm;1550nm 

Cho ứng dụng từ 100m đến 80km

Protocol agnostic: supports OC192/STM - 64, 10 G fibre channel, G.709, and 10 G ethernet

XFP MSA compliant

OC192/STM-64 Eye mask compliant  ( 6dB extinction ratio over temperature)

Advanced digital diagnostics

Monitor devicetemperature and voltage

Công suất phát ổn định khi nhiệt độ thay đổi (low tracking error)

Công suất tiêu thụ thấp

Nhiệt độ làm việc 0 to 70 C 

Giao tiếp quang lý SIO

Vỏ kim loại cho EMI thấp

Tương thích RoHS compliant và lead

Ứng dụng
10-Gbit/s Sonet/SDH

10Gigabit ethernet

Kênh quang 10Gigabit

Trở về đầu trang       Gửi email      Bản in
Hỗ trợ trực tuyến
Tư vấn kỹ thuật 09.83.84.2222
Chat with me
Giỏ hàng
Sản phẩm bán chạy
Các đối tác